1000BASE-SX, 550m with 50/125um MMF รุ่น PN54021K-TH

เรียนรู้เพิ่มเติม


ข้อมูลทางเทคนิค

แบรนด์ Panasonic
คุณสมบัติ 1000BASE-SX SFP Module

  • Multi-mode optical fiber compatible
  • 50/125 μm, 500 MHz·km Max. reach 550 m
  • 50/125 μm, 400 MHz·km Max. reach 500 m
  • 5/125 μm, 200 MHz·km Max. reach 275 m
  • 5/125 μm, 160 MHz·km Max. reach 220 m
การรับประกันสินค้า 1 ปี

Network Switch